Victory
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Victory

Bang hội hùng mạnh

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Loi chia tay toi toan the anh em bang Victory

Go down 
Tác giảThông điệp
SirVirgo

Loi chia tay toi toan the anh em bang Victory Empty
Bài gửiTiêu đề: Loi chia tay toi toan the anh em bang Victory   Loi chia tay toi toan the anh em bang Victory I_icon_minitimeThu Jun 09, 2011 8:39 pm

Mac du o? voi moi nguoi 1 thoi jan ngan, nhung doi voi sir do la quang thoi gian dep khi dc cung ben canh anh em, cung se chia nhung chien thang hay cung nhau fanh chiu noi buon khi thua tran.
Nhung do khong phai la tat ca. tat ca doi voi sir do la tinh cam cua moi nguoi danh cho sir. sir deu yeu men tat ca moi nguoi.
Mai Sir qua sever moi voi may dua ban roi. chia ta anh em sir rat buon. buon vi` ko con dc cung moi nguoi chien dau nhung~ h phut bhc ben nhau.
Sir mong tat ca anh em bang Victory hay chan thanh-doan ket- va song het minh voi Victory. Hay de Vic tory la bang hoi tuyet voi nhat trong trai tim cua tat ca moi nguoi.
Cuoc vui nao cung~ deu co luc phai chia ly dung ko. Nhung trong trai tim sir van mai~ mai~ co hinh anh cua anh em bang Vip
Se mai luon nho hinh anh cua Cri, VIP, ken-vt.... va tat ca anh em cua Vic. Neu sau nay con co co hoi gap lai nhau. Sir van muon dc sat canh ben toan bo anh bang Vic.
Sir mong la cau noi, noi toan bo tap the anh em bang Vic lai voi nhau. de thanh 1 tap the hung manh va doan ket nhat.
Loi chao than ai den toan the anh. Hen gap lai.... tongue

Loi chia tay toi toan the anh em bang Victory
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CHO SIKY 1 XUAT DI BHC NHA AE VICTORY
» Sự Kiện Cho Bang
» [Cống hiến cho bang] -
» Danh sách chiến báo của các thành viên trong bang